:: MANGAFORWARD ::
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

:: MANGAFORWARD ::

อาณาจักรสำหรับคนรักการ์ตูน

บ้านหน้าบ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

YUSURA UME

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Seigi
WEB MASTERS
WEB MASTERS
Seigi

YUSURA UME Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: YUSURA UME   YUSURA UME Icon_minitimeTue May 29, 2012 9:48 am

credit
YUSURA UME Credit

** ผิดพลาดประการใด ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

โดเล่มนี่ผมก็จำไม่ได้เเล้วว่าโหลดมาจากที่ไหน ดังนั้นผมจึงระบุเพศตัวล่ะครไม่ได้!! LOL ฮา

แต่จุดประสงค์ที่ผมแปลเรื่องนี้มาก็คือ.....ก็เด็กมันยั่ว! เอ็ย เพราะ "หู"ครับ!!

คุณไม่คิดว่าหูมันน่ารักน่างับ เอ็ย น่าลูบบ้างรึไงครับ? หึหึหึหึ เอ้า มาตะโกนพร้อมกัน หูแมว บันไซ!!♥

อนึง เกร็ดเล็กเกร๊ดน้อย
Spoiler:

ถ้างั้นก็ ขอให้รับชมกันอย่างมีความสุขครับ

ป.ล. กรุณาอย่าอ้างอิงข้อความผู้อื่นมาตอบ โดยที่ตัวเองไม่ตอบอะไรเลยนะครับ มิฉะนั้นผมจะถือว่า เจตนาปั่น

สำหรับผู้ที่อยากลองหาประสบการณ์ใหม่ๆ ตอนนี้ทางเว็บได้เปิดรับสมัครทีมงานหลายตำแหน่ง ไม่จำเป็นต้องมีประสบการณ์ก็ได้นะครับ ขอแค่ท่านรักการ์ตูนก็พอ ^^
ขึ้นไปข้างบน Go down
pepolar
GRAPHIC SPOIL
GRAPHIC SPOIL
pepolar

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: YUSURA UME   YUSURA UME Icon_minitimeTue May 29, 2012 1:09 pm

//ทรุด โมเอ้เกินไปรับไม่ได้ //น้ำตาไหลย์
#ผิด

โฮกกก ลำเอียงเพราะหูนี่นาาา
http://pepolar.exteen.com/
Seigi
WEB MASTERS
WEB MASTERS
Seigi

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: YUSURA UME   YUSURA UME Icon_minitimeTue May 29, 2012 1:24 pm

เอ้า ไม่มีสายผมรึครับ? หู หาง กิโมโน ยูคาตะ เมด พวกเครื่องแบบต่างๆนี่ใช่เลย หึหึหึหึหึ

ว่าแต่ พลอยจังคิดว่าเด็กน้อย2คนนี้เพศไรครับ? ฮา
squat
Rookie Reader D
squat

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: YUSURA UME   YUSURA UME Icon_minitimeTue May 29, 2012 2:36 pm

ตอนแรกก็คิดว่าแมวม่วง แต่พอเห็นคนลงแล้วชักไม่แน่ใจแล้วครับว่าม่วง
Seigi
WEB MASTERS
WEB MASTERS
Seigi

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: YUSURA UME   YUSURA UME Icon_minitimeTue May 29, 2012 2:38 pm

squat พิมพ์ว่า:
ตอนแรกก็คิดว่าแมวม่วง แต่พอเห็นคนลงแล้วชักไม่แน่ใจแล้วครับว่าม่วง

หึหึหึหึ พี่เติ้งหารู้ไม่ ผมน่ะมันได้ทุกสายครับ หึหึหึหึ ว่าไปนั้น ฮา
069354272

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: YUSURA UME   YUSURA UME Icon_minitimeFri Jun 08, 2012 1:28 pm

ขอบคุณ
lnwsad

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: YUSURA UME   YUSURA UME Icon_minitimeTue Dec 03, 2013 3:38 am

I love you I love you I love you I love you 

YUSURA UME
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1