:: MANGAFORWARD ::
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

:: MANGAFORWARD ::

อาณาจักรสำหรับคนรักการ์ตูน

บ้านหน้าบ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

สถานที่เสนอการ์ตูนใหม่ๆ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Seigi
WEB MASTERS
WEB MASTERS
Seigi

สถานที่เสนอการ์ตูนใหม่ๆ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: สถานที่เสนอการ์ตูนใหม่ๆ   สถานที่เสนอการ์ตูนใหม่ๆ Icon_minitimeSat May 07, 2011 3:06 pm

ทางเราได้มีความคิดที่จะนำการ์ตูนเรื่องใหม่มาลงน่ะครับแต่ไม่รู้ว่าสมาชิกจะชอบเรื่องไหนกันบ้าง

เลยอยากข้อความเห็นว่าท่านสมาชิกอยากจะให้ทางเราแปลเรื่องไหนกันบ้างน่ะครับ

เงือนไขที่จำเป็นก็แค่

1.ยังไม่เคยมีที่ไหนแปลมาก่อน

2.ยังไม่มีลิขสิทธิ์ในไทย

3.จำนวนตอนยังไม่มากนัก(ถ้ามากแต่ทางเราเห็นว่าดีอาจจะนำมาแปลครับ)

และแนวที่พวกผมต้องการด่วนๆตอนนี้คือ "บู๊ๆ" น่ะครับ

เชิญทุกท่านเสนอชื่อเรื่องมาได้เลยครับ ว่าอยากได้เรื่องไหนบ้าง กระทู้นี้จะเปิดเรื่อยๆนะครับ

ถ้าเคลียเรื่องเก่าหมด เรื่องใหม่ก็จะมาเรื่อยๆ หวังว่าจะได้รับการตอบรับที่ดีนะครับ ^^

และอีกอย่าง อยากให้ทางบอร์ดเรามีอะไรเพิ่มเติมก็เชิญเสนอได้เช่นกันครับ พวกผมจะปรับปรุงให้ดียิ่งๆขึ้นไป

สุดท้ายตอนนี้ทางเว็บได้เปิดรับสมัครทีมงานหลายตำแหน่ง ไม่จำเป็นต้องมีประสบการณ์ก็ได้นะครับ ขอแค่ท่านรักการ์ตูนก็พอ ^^ หากสนใจก็คลิกสิครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
kamikaza
Rookie Reader D
Rookie Reader D

สถานที่เสนอการ์ตูนใหม่ๆ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: อยากช่วย   สถานที่เสนอการ์ตูนใหม่ๆ Icon_minitimeTue May 10, 2011 2:07 pm

ผมก็ อยากจะเสนอ นะ ฮะ

แต่ บ่ ฮู้ ว่ามี อีหยัง บ้าง 5555+

ไม่ค่อยอ่าน พวก ภาษานอกประเทศ !!
ขึ้นไปข้างบน Go down

สถานที่เสนอการ์ตูนใหม่ๆ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1