:: MANGAFORWARD ::
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

:: MANGAFORWARD ::

อาณาจักรสำหรับคนรักการ์ตูน

บ้านหน้าบ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

[HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ

Go down 
Jrbookman
squat
Seigi
7 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Seigi
WEB MASTERS
WEB MASTERS
Seigi

[HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ   [HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ Icon_minitimeThu Mar 17, 2011 11:40 am

01
[HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ 01

02
[HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ 02

03
[HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ 03

04
[HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ 04

05
[HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ 05

06
[HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ 06

07
[HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ 07

08
[HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ 08

09
[HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ 09

10
[HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ 10

11
[HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ 11

12
[HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ 12

13
[HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ 13

14
[HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ 14

15
[HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ 15

16
[HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ 16

17
[HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ 17

จัดมาตามคำขอของพี่เติ้งครับ พอดีเมื่อคืนมันหนาว นอนไม่หลับเลยนั่งคิดพล็อตเรื่อง และบังเอิ้นมันก็นึกออกพอดี ฮะๆๆๆ

อาจจะไม่ฮาเท่าไรก็ขออภัยด้วยนะครับ

ส่วนอีก2เพจล่างนี่ผมทำด้วยความคิดถึงสมาชิกอันทรงเกียรติทั้ง2ท่านที่ช่วงนี้ไม่ค่อยได้คุยกันเท่าไร

เชิญพบกับทั้ง2ท่านได้เลยครับ

1
[HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ 01-1

2
[HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ 02-1

ผิดพลาดตรงไหนก็ขออภัยด้วยนะครับ เราหวังว่าทุกท่านคงจะมีความสุข? ที่ได้อ่านกันนะครับ

ว่าแต่พี่นัทจะรู้ไหมว่าโดนผมแซวอะ? ฮะๆๆๆๆ

ที่ผมทำเพราะผมรักนะครับ ไม่รักนี่ผมไม่หยอกเลย
ขึ้นไปข้างบน Go down
squat
Rookie Reader D
squat

[HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ   [HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ Icon_minitimeThu Mar 17, 2011 2:32 pm

5555 ทำไปได้ ถ้าพี่โดนแฟนบอกเลิกคบทำไงดีเนี่ย
Seigi
WEB MASTERS
WEB MASTERS
Seigi

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ   [HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ Icon_minitimeThu Mar 17, 2011 2:40 pm

squat พิมพ์ว่า:
5555 ทำไปได้ ถ้าพี่โดนแฟนบอกเลิกคบทำไงดีเนี่ย

ผมจำได้นะครับ พี่เติ้งเคยบอกว่าแฟนชอบแนวนี้(วายอะ) ฮาาา

สะ สีม่วงกลืนกินบอร์ดแน่งานนี้ ฮา
squat
squat

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ   [HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ Icon_minitimeThu Mar 17, 2011 6:08 pm

Seigi พิมพ์ว่า:
ผมจำได้นะครับ พี่เติ้งเคยบอกว่าแฟนชอบแนวนี้(วายอะ) ฮาาา

สะ สีม่วงกลืนกินบอร์ดแน่งานนี้ ฮา

ถ้าแฟนพี่บอกเลิกนะเซย์จังพี่จะหันมากิ๊กกะเซย์จังแทน
Seigi
WEB MASTERS
WEB MASTERS
Seigi

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ   [HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ Icon_minitimeThu Mar 17, 2011 6:52 pm

squat พิมพ์ว่า:
ถ้าแฟนพี่บอกเลิกนะเซย์จังพี่จะหันมากิ๊กกะเซย์จังแทน

งะ ไม่นะครับพี่เติ้ง อย่าสร้างกระแสนะครับ เดี๋ยวสาวๆมาเห็นแล้ว "เรา" จะงานเข้านะครับ ที่รัก เอ็ย พี่เติ้ง

Jrbookman
TRANSLATOR
TRANSLATOR
Jrbookman

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ   [HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ Icon_minitimeMon Mar 21, 2011 1:30 pm

*0*

//งึมงำ ๆ ๆ--(พี่นัทxพี่เติ้ง) หึหึหึ
mamiooo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ   [HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ Icon_minitimeSun Apr 10, 2011 5:05 am

-0- รัสมีแห่งความวายแพร่กระจายมาก อิอิ

อ่านไปก็ฮาๆๆดี ชอบๆ
Seigi
WEB MASTERS
WEB MASTERS
Seigi

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ   [HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ Icon_minitimeSun Apr 10, 2011 9:09 pm

mamiooo พิมพ์ว่า:
-0- รัสมีแห่งความวายแพร่กระจายมาก อิอิ

อ่านไปก็ฮาๆๆดี ชอบๆ

แหม ท่าทางจะได้พรรคพวกเพิ่มอีกนะครับเนีย

พลอยจังอยู่ไหนครับ รีบเอาใบสมัครเข้าวายคลับมาให้กรอกเร็ว ฮะๆๆๆ

ขอบคุณสำหรับคำติชมนะครับพ้ม
spatar

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ   [HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ Icon_minitimeTue Apr 19, 2011 5:07 pm

affraid ฮาจิงๆทำไปได้
kujouin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ   [HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ Icon_minitimeWed Apr 20, 2011 5:27 pm

อาร๊ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยกันนั้น
หุหุ
pepolar
GRAPHIC SPOIL
GRAPHIC SPOIL
pepolar

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ   [HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ Icon_minitimeFri Apr 29, 2011 12:52 am

กริ๊ดดดดดด!!!
ศึกชิงอเลน!!! ตายแล้วพลอยพึ่งมาเห็นค่ะพี่ปูน
อร๊ายยย

ไหนๆใครอยากเข้าชมรมวายคลับมั้ยค่ะ555
http://pepolar.exteen.com/

[HELL SUD] DGMสุดเสื่อม+ไซเรนนิดๆ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1