:: MANGAFORWARD ::
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

:: MANGAFORWARD ::

อาณาจักรสำหรับคนรักการ์ตูน

บ้านหน้าบ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

กระทู้ฉลองวันคริสต์มาส

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Seigi
WEB MASTERS
WEB MASTERS
Seigi

กระทู้ฉลองวันคริสต์มาส Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กระทู้ฉลองวันคริสต์มาส   กระทู้ฉลองวันคริสต์มาส Icon_minitimeFri Dec 24, 2010 5:53 pm

วันนี้ก็วันคริสต์มาสอีฟแล้ว เพื่อนๆมีแผนจะไปเที่ยวไหนกันมั้งครับ?

สำหรับคนที่จะไปเที่ยวก็ขอให้สนุกมากๆนะครับ

ส่วนคนที่ไม่รู้จะไปไหนดี ก็เข้ามาคุยเล่นกันผมก็ได้ครับ ฮา

แล้วผมก็ยังมีเพลงเพราะๆ ความหมายดีๆ (มั้ง) มาฝากเพื่อนๆทุกคนด้วยนะครับ

เนื้องเพลง Holy Night

นี่วันคริสต์มาส ยิ้มแย้มกันให้เต็มที่
จะส่งไปให้ถึงเธอ ปาร์ตี้ในยามค่ำคืน
นี่วันคริสต์มาส วิงวอนไว้มากมาย
ต่างจากเธอ
ค่ำคืนอันศักดิ์สิทธิ์ที่เจิดจรัส
คริสต์มาสปีนี้ มีความพิเศษอยู่นิดหน่อยนะ
ไม่ใช่ ไวท์คริสต์มาสล่ะ
ทุกๆคนสวมรองเท้ารูปดาวเหมือนกัน
นี่ถอดมันกองเอาไว้เถอะ
ส่องประกาย แวววับจับตา
ทุกคนดูรื่นรมณ์
ลดเลี้ยวไปมา
ทุกคนเฝ้ามองที่ความฝันใฝ่
นี่วันคริสต์มาส ยิ้มแย้มกันให้เต็มที่
จะส่งไปให้ถึงเธอ ปาร์ตี้ในยามค่ำคืน
นี่วันคริสต์มาส วิงวอนไว้มากมาย
ต่างจากเธอ
ค่ำคืนอันศักดิ์สิทธิ์ที่เจิดจรัส

ขอให้ทุกท่านมีความสุขกับวันคริสต์มาสให้มากๆนะคร้าบบบบบ
ขึ้นไปข้างบน Go down
meli-ame
Rookie Reader D
Rookie Reader D
meli-ame

กระทู้ฉลองวันคริสต์มาส Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กระทู้ฉลองวันคริสต์มาส   กระทู้ฉลองวันคริสต์มาส Icon_minitimeFri Dec 24, 2010 8:05 pm

เมอร์รี่คริสมาสต์ฮะะะะะะะ

โปะรูปฉลองงงง ><

จิ้มค่าาา

[แบบไร้ตัวอักษรบดบังสายตา]

เผาจริงอะไรจริงคะะะะะ 5555555555555

/วิ่งส์...
ขึ้นไปข้างบน Go down

กระทู้ฉลองวันคริสต์มาส
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1