:: MANGAFORWARD ::
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

:: MANGAFORWARD ::

อาณาจักรสำหรับคนรักการ์ตูน

บ้านหน้าบ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

สอบถาม ไซเรน ตอนแรกๆ

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
quinny frozzy
Rookie Reader D

สอบถาม ไซเรน ตอนแรกๆ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: สอบถาม ไซเรน ตอนแรกๆ   สอบถาม ไซเรน ตอนแรกๆ Icon_minitimeThu Apr 26, 2012 3:57 pm

สอบถามเรื่อง บอร์ดเก่า น่ะค่ะ
พอดีไม่ได้เข้ามาติดตามนานนนนนแล้ว confused

พอเข้ามาอีกที รู้สึกว่า จะเปลี่ยนเป็นบอร์ดใหม่ไปซะแล้ว Neutral

อยากจะอ่าน ไซเรน ใหม่ ตั้งแต่ ตอนแรกอ่าค่ะ ไม่ทราบว่า จะยังมีโพสอยู่ในลิงก์ไหนไหม๊คะ Crying or Very sad

ขึ้นไปข้างบน Go down
Seigi
WEB MASTERS
WEB MASTERS
Seigi

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สอบถาม ไซเรน ตอนแรกๆ   สอบถาม ไซเรน ตอนแรกๆ Icon_minitimeThu Apr 26, 2012 7:58 pm

อันนี้ทางเราต้องขอโทษด้วยนะครับ เนื่องจากเรื่องนี้ติด ลิขสิทธิ์ แล้ว ทางเราจึงทำการลบตอนเเรกๆไป เพื่อสนับสนุนให้ซื้อของลิขสิทธิ์น่ะครับ

ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยจริงๆครับ
quinny frozzy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สอบถาม ไซเรน ตอนแรกๆ   สอบถาม ไซเรน ตอนแรกๆ Icon_minitimeFri Apr 27, 2012 5:33 pm

Rolling Eyes มีลิขสิทธิ์ แล้ว คือหมายความว่า มัน ตีพิมพ์ ขายเป็นหนังสือแล้วเหรอคะ confused

Very Happy ต้องขอบคุณมากเลยนะคะ ที่บอร์ดนี้เป็นผู้ ริเริ่ม นำไซเรน การ์ตูนสร้างสรรค์ สนุก มีคุณภาพ เข้ามาให้นักอ่านการ์ตูนในไทยได้รูจักกัน cheers

ไม่ต้อง ขออภัย หรอกค่ะ เราควรเป็นคนที่ขอโทษมากกว่าค่ะ ที่ ห่างหายไปนาน จน ไม่รับรู้ข่าวสารอะไรเลย

ยังไง ก็จะติดตามการ์ตูนเรื่องอื่นๆ ต่อไปนะคะ I love you
Seigi
WEB MASTERS
WEB MASTERS
Seigi

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: สอบถาม ไซเรน ตอนแรกๆ   สอบถาม ไซเรน ตอนแรกๆ Icon_minitimeFri Apr 27, 2012 10:00 pm

quinny frozzy พิมพ์ว่า:
Rolling Eyes มีลิขสิทธิ์ แล้ว คือหมายความว่า มัน ตีพิมพ์ ขายเป็นหนังสือแล้วเหรอคะ confused

ใช่เเล้วครับ เป็นลิขสิทธิ์ของสยาม ถ้าจำไม่ผิดนี่รู้สึกว่าจะออกมาจนจบเเล้วนะครับ

แล้วก็ขอบคุณที่ยังติดตามผลงานของทางเรานะครับ เห็นอย่างนี้แล้วชักมีไฟไปปั่นงานเเล้วสิ ฮ่ะๆๆ ^___^

สอบถาม ไซเรน ตอนแรกๆ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1