:: MANGAFORWARD ::
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

:: MANGAFORWARD ::

อาณาจักรสำหรับคนรักการ์ตูน

บ้านหน้าบ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

pocket ninja เกมส์สำหรับผู้ชื่นชอบ บลีชเเละนารูโต๊ะ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Evolution
Rookie Reader D
Rookie Reader D
Evolution

pocket ninja เกมส์สำหรับผู้ชื่นชอบ บลีชเเละนารูโต๊ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: pocket ninja เกมส์สำหรับผู้ชื่นชอบ บลีชเเละนารูโต๊ะ   pocket ninja เกมส์สำหรับผู้ชื่นชอบ บลีชเเละนารูโต๊ะ Icon_minitimeFri Apr 08, 2011 8:03 pm

เป็นเซิฟ ENG นะครับ เล่นบนเว็บนะครับไม่ได้โหลดลงคอม

เกมส์นี้ไม่ใช่เกมส์เเนว กดสกิลเองลากมอนเกมส์นี้ไม่มี

การต่อสู้จะเป็นเเบบ 1on1 ! เกมส์นี้เป็นการผสมระหว่างตัวละครบลีชเเละนารูโต๊ะ

ส่วนการต่อสู้นั้นจะไม่ใ่ช่โหดเลือดสาดเกมส์นี้ไม่มีนะครับ เเต่จะเป็น เเนวน่ารักสบายตา

เล่นได้เรื่อยๆ ในเกมส์ไม่มีตัวละครเเน่นอน เเต่จะเป็นชุดเช่น ถ้ามีชุด นารูโตะก็เปลี่ยนเป็น

นารูโตะ หรือมีชุด อิจิโกะก็เป็นอิจิโกะได้ ส่วนเรื่องสกิล จะเป็นเเบบ randomครับ

คือ เราเลือกสกิลของเราใส่ไว้ มันจะเเรนด้อมเอง การต่อสู้เช่นกันมันจะสุ่มเองเราเเค่นั่งลุ้น

เฉยๆ 55+ เเต่สกิลมันจะรวมๆกัน ถ้าเกิดเห็น อุลคิโอร่า หรือ กริมโจว์ใช้คาถา น้ำหรือทรายก็

ไม่ต้องตกใจไป เเต่ตัวละครจะมีสกิลพิเศษเฉพาะตัวนะครับ เช่น ฮิสึกายะจะเป็น ท่าบันไค อ่ะนะ

เล่าเเค่นี้พอ เเล้วลองไป เล่นดูกันนะครับ [url] ninja.game321.com[/url] เข้าไปสมัคร

เเล้วเล่นได้เลย ส่วนใหญ่ [color:6880=red]คนไทยจะเล่นกันที่เซิฟ 2 นะครับดูเซิฟด้วยตอนเข้า ตอนสร้างตัวละครเลือกหมู่บ้านที่อยากอยู่ด้วยนะครับ

อันนี้ภาพ ตัวอย่าง เป็นไอดีผมเอง อยู่เซิฟ 2นะครับ ชื่อ Razengun อยู่หมู่บ้านสายลมนะครับ

pocket ninja เกมส์สำหรับผู้ชื่นชอบ บลีชเเละนารูโต๊ะ 164untitled

อันนี้ภาพการต่อสู้ครับ

pocket ninja เกมส์สำหรับผู้ชื่นชอบ บลีชเเละนารูโต๊ะ 29untitled2

pocket ninja เกมส์สำหรับผู้ชื่นชอบ บลีชเเละนารูโต๊ะ 14untitled3

ก็ประมาณนี้เเหละครับ เห็นว่าน่าสนใจดีก็เลยเอามาเ่ล่าสู่กันฟัง

Update วิธีการเลือกเซิฟเวอร์ ดังรูปครับ เลือกอันที่ 2 เเนะนำเเต่ใครจะ

Indy ก็ไม่ว่ากันนะครับ ส่วนใหญ่คนไทยเล่นเซิฟ 2 กัน

pocket ninja เกมส์สำหรับผู้ชื่นชอบ บลีชเเละนารูโต๊ะ 1u1t3

ได้ตัวละครมาใหม่ เนื่องจากผสมเอา สามารถผสมออกมาเป็นชุดใหม่ๆได้ อันนี้ตัวอย่าง

ที่ได้มา ติดไม่ยากจนเกินไป ส่วนวิธีการผสมของ จะนำมาลงให้ทีหลังถ้ามีคนสนใจ =w=

pocket ninja เกมส์สำหรับผู้ชื่นชอบ บลีชเเละนารูโต๊ะ F3232
pocket ninja เกมส์สำหรับผู้ชื่นชอบ บลีชเเละนารูโต๊ะ 203untitled
ขึ้นไปข้างบน Go down

pocket ninja เกมส์สำหรับผู้ชื่นชอบ บลีชเเละนารูโต๊ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1